+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Pinagsasama ng PVC Horizontal Garden Fence ang tibay at estilo, na ginagawa itong isang mainam na pagpipilian para sa anumang panlabas na espasyo. Magagamit sa mga eleganteng kulay tulad ng puti, tan, kulay abo, at cream, pinapahusay nito ang aesthetic ng mga hardin, pool, o mga yarda sa harap.
Nakatayo sa isang karaniwang taas na 48 pulgada, ang maraming nalalaman na bakod ay maaaring ipasadya sa iba't ibang mga sukat. Ang matatag na 4 "x 4" o 5 "x 5" na mga post ay dumating na pre-rut para sa madaling pagpupulong, na akomodasyon ng iba't ibang mga pagsasaayos tulad ng linya, pagtatapos, at mga pag-setup ng sulok.
Dinisenyo para sa pagiging matatag, ang ilalim ng tren ay nagtatampok ng isang insert ng aluminyo para sa komersyal na lakas, habang ang 7/8 "x 1 1/2" x 40 "na pickets ay matiyak na isang matibay na hadlang.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Mahusay para sa pool fencing, front yard fencing o hardin fencing, balkonahe at paggamit ng bakod ng rehas.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Iba't ibang mga riles na magagamit, tulad ng Handrail.
Apat na angkop na kulay: puti, tan, kulay -abo, cream
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC Horizontal Garden Fence |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 48 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 72 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 7/8 "x 1 1/2" x 40 '' x 22pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.08cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $