+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Itaas ang iyong panlabas na espasyo kasama ang aming panel ng privacy ng T&G, na idinisenyo para sa tibay at istilo. Sa pamamagitan ng isang karaniwang taas na 72 pulgada at iba't ibang mga pagpipilian para sa iba't ibang mga taas at lapad, maaari itong maiayon upang magkasya sa iyong mga tiyak na pangangailangan.
Nilikha mula sa mga de-kalidad na materyales, ang aming T&G panel ay nagtatampok ng isang matatag na konstruksiyon na may 2 "x 6" ilalim na tren, 2 "x 6" gitnang tren, at isang 1-1/2 "x 4-1/2" tuktok na tren, lahat ng pre-notched para sa madaling pag-install. Kasama sa panel ang isang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren, pinapahusay ang lakas nito para sa mga komersyal na aplikasyon. Pumili mula sa iba't ibang mga laki ng post-4 "x 4" o 5 "x 5"-sa maraming mga pagpipilian sa pagruruta upang mapaunlakan ang linya, dulo, sulok, at 3-way na mga pagsasaayos.
Para sa isang makintab na tapusin, ang aming mga panel sa privacy ay maaaring itaas ng isang pagpipilian ng mga naka -istilong post caps: ang klasikong New England cap, isang makinis na flat cap, o isang ornate gothic cap. Ang bawat detalye ay idinisenyo upang mapahusay ang pangkalahatang aesthetic habang tinitiyak ang pangmatagalang pagganap.
Sa pamamagitan ng isang dami ng 0.166 CBM bawat seksyon at magagamit na pagtutugma ng mga pintuan, ang panel ng privacy ng T&G ay perpekto para sa paglikha ng isang walang tahi na hangganan sa paligid ng iyong pag -aari. Transform your space with a blend of functionality and elegance today!
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Mga post ng PVC, riles, 2 o 3 mga panel ng dila at uka
Ipasadya ang iyong bakod na may iba't ibang mga post ng kulay, riles o takip
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC T&G Privacy Panel |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Pamantayang taas 72 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 102 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Gitnang Rail | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 1-1/2 "x 4-1/2" x 94''lx1pcs, pre notched |
| U-channel | 1 "x 1" x 27''lx2pcs |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| T&G Panel | 7/8 "x 11.3" x 28''l x 16pcs o 7/8 "x 6" x 28''l x 32pcs |
| Dami ng seksyon | 0.166cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $