+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Pagandahin ang iyong panlabas na espasyo sa aming privacy vinyl bakod, na idinisenyo upang magbigay ng parehong seguridad at aesthetic apela. Nakatayo sa isang karaniwang taas na 72 pulgada, tinitiyak ng bakod na ito ang iyong pag -aari ay nananatiling pribado habang nagdaragdag ng isang ugnay ng kagandahan.
Nakabuo na may tibay sa isip, ang aming vinyl bakod ay nagtatampok ng isang matatag na 4 "x 4" o 5 "x 5" na pagpipilian sa post, pre-ruted para sa iba't ibang mga pagsasaayos kabilang ang linya, pagtatapos, sulok, at 3-way na koneksyon. Ang mga post ay dumating sa isang karaniwang haba ng 102 pulgada, tinitiyak ang matibay na suporta para sa iyong mga pangangailangan sa fencing. Upang itaas ito, pumili mula sa tatlong naka -istilong post caps: New England cap, flat cap, o gothic cap, na nagpapahintulot sa pagpapasadya na sumasalamin sa iyong personal na istilo.
Para sa pinakamainam na disenyo, ang bakod ay nagsasama ng isang pagpipilian sa panel ng T&G, na magagamit sa dalawang sukat: 7/8 "x 11.3" x 50 "(8 piraso) o 7/8" x 6 "x 50" (16 piraso). Ang bawat seksyon ay may dami ng 0.166 CBM, na ginagawang mahusay para sa transportasyon at pag -install. Bilang karagdagan, magagamit ang isang pagtutugma ng gate, na nagbibigay ng isang cohesive na hitsura para sa iyong pag -aari.
Kung naghahanap ka ng privacy, seguridad, o simpleng isang eleganteng hangganan, ang aming privacy vinyl bakod ay naghahatid sa lahat ng mga harapan, pinagsasama ang mga kalidad na materyales na may maalalahanin na disenyo. I -upgrade ang iyong panlabas na lugar ngayon! $
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Mga post ng PVC, riles, 2 o 3 mga panel ng dila at uka
Ipasadya ang iyong bakod na may iba't ibang mga post ng kulay, riles o takip
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC Privacy Vinyl Fence 6ft Taas |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Pamantayang taas 72 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 102 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Gitnang Rail | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Picket | 11/2 "x 1 1/2" x12.6''lx 17pcs |
| U-channel | 1 "x 1" x 46.8''lx2pcs |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| T&G Panel | 7/8 "x 11.3" x 50''l x 8pcs o 7/8 "x 6" x 50''l x 16pcs |
| Dami ng seksyon | 0.166cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $