+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ang aming 6 'Taas na T&G Panel PVC Fence, na idinisenyo para sa parehong tibay at aesthetic apela.Ang pagtutol sa isang karaniwang taas na 72 "at napapasadyang sa iba't ibang mga lapad, ang bakod ay itinayo na may matatag na 4" x 4 "o 5" x 5 "na mga post, na kung saan ay pre-routed para sa madaling pag-install bilang linya, dulo, sulok, o 3-way na mga pagpipilian.
Ang bawat seksyon ay nagtatampok ng isang pre-notched bottom rail (2 "x 6" x 94 "), gitnang tren (2" x 6 "x 94"), at nangungunang tren (2 "x 3-1/2" x 94 "), tinitiyak ang integridad ng istruktura. Para sa dagdag na lakas, isinasama ng ilalim na tren ang isang insert ng aluminyo, na ginagawang angkop ang bakod na ito para sa mga komersyal na aplikasyon.
Ang mga panel ng T&G ay dumating sa dalawang sukat: 7/8 "x 11.3" x 50 "o 7/8" x 6 "x 50", na nagbibigay ng kakayahang umangkop para sa iyong mga pangangailangan sa disenyo. Sa pamamagitan ng isang dami ng 0.166 CBM bawat seksyon at isang pagpipilian para sa pagtutugma ng mga pintuan, ang bakod na PVC na ito ay ang pangwakas na pagpipilian para sa isang naka -istilong at matibay na solusyon sa perimeter.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Mga post ng PVC, riles, 2 o 3 mga panel ng dila at uka
Ipasadya ang iyong bakod na may iba't ibang mga post ng kulay, riles o takip
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC 6 'Taas T&G Panel PVC Fence |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Pamantayang taas 72 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 102 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Gitnang Rail | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Lattice | 11.8 "x 90.8" x 1pcs |
| U-channel | 1 "x 1" x 46.8''lx2pcs |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| T&G Panel | 7/8 "x 11.3" x 50''l x 8pcs o 7/8 "x 6" x 50''l x 16pcs |
| Dami ng seksyon | 0.166cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $