+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ipinakikilala ang aming mataas na kalidad na mga panel ng PVC at Groove (T&G), ang perpektong solusyon para sa parehong mga aplikasyon ng tirahan at komersyal. Dinisenyo para sa tibay at aesthetic apela, ang mga panel na ito ay magagamit sa isang hanay ng mga kulay, na nagpapahintulot sa iyo na piliin ang perpektong lilim upang makadagdag sa iyong puwang.
Ang aming mga panel ay dumating sa isang karaniwang taas na 72 pulgada, na may iba't ibang mga pagpipilian sa taas na magagamit upang matugunan ang iyong mga tiyak na pangangailangan. Ang karaniwang lapad ng 96 pulgada ay nagsisiguro ng madaling pag -install, habang ang napapasadyang mga lapad ay nagbibigay -daan para sa maraming kakayahan sa disenyo. Ang bawat panel ay nagtatampok ng matatag na 4 "x 4" o 5 "x 5" na mga post, pre-ruted para sa maginhawang pag-install bilang linya, dulo, sulok, o 3-way na mga pagsasaayos.
Ang mga panel ay nilagyan ng maraming mga pagpipilian sa cap, kabilang ang New England cap, flat cap, at gothic cap, na nagbibigay sa iyo ng kalayaan na pumili ng isang estilo na pinakamahusay na nababagay sa iyong proyekto. Kasama rin sa bawat panel ang isang pre-notched bottom rail (2 "x 6" x 94 ''), gitnang tren (2 "x 6" x 94 ''), at nangungunang tren (2 "x 3-1/2" x 94 ''), tinitiyak ang integridad ng istruktura at kadalian ng pagpupulong.
Ang bawat seksyon ng panel ay may dami ng 0.166cbm, at nag -aalok din kami ng pagtutugma ng mga pintuan upang makumpleto ang iyong pag -install. Ibahin ang anyo ng iyong puwang sa aming mga panel ng PVC T&G - kung saan ang tibay ay nakakatugon sa istilo. Para sa mga katanungan tungkol sa paglo -load ng dami o pasadyang mga sukat, mangyaring makipag -ugnay sa amin.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Mga post ng PVC, riles, 2 o 3 mga panel ng dila at uka
Ipasadya ang iyong bakod na may iba't ibang mga post ng kulay, riles o takip
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC T&G Panel |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Pamantayang taas 72 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 102 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Gitnang Rail | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Picket | 11/2 "x 1 1/2" x12.6''lx 17pcs |
| U-channel | 1 "x 1" x 46.8''lx2pcs |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| T&G Panel | 7/8 "x 11.3" x 46''l x 8pcs o 7/8 "x 6" x 46''l x 16pcs |
| Dami ng seksyon | 0.166cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $