+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ang aming PVC Handrail Fence, isang maraming nalalaman na solusyon na pinagsasama ang kagandahan at tibay. Magagamit sa mga klasikong kulay tulad ng puti, tan, kulay abo, at cream, ang bakod na ito ay nagpapabuti sa anumang panlabas na espasyo na may pino na hitsura.
Nakatayo sa isang karaniwang taas na 48 pulgada, na may mga pagpipilian para sa iba't ibang mga taas at lapad, napapasadya upang matugunan ang iyong mga pangangailangan. Ang bawat post, na magagamit sa 4 "x 4" o 5 "x 5", ay pre-rut para sa madaling pag-install bilang linya, pagtatapos, sulok, o 3-way na mga pagsasaayos.
Nagtatampok ng matatag na New England, flat, o gothic caps, kasama rin sa aming bakod ang pre-notched top at bottom riles para sa walang tahi na pagpupulong. Ang isang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren ay nagbibigay ng lakas ng komersyal na grade, tinitiyak ang kahabaan ng buhay at katatagan. Ang karaniwang mga sukat ng picket ng 7/8 "x 3" x 40 "ay idinisenyo para sa pinakamainam na spacing at integridad ng istruktura, na ginagawa ang bakod na ito ang pangwakas na pagpipilian para sa parehong aesthetics at pag -andar. Ang pagtutugma ng mga pintuan ay magagamit din upang makumpleto ang iyong proyekto ng fencing.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Mahusay para sa pool fencing, front yard fencing o hardin fencing, balkonahe at paggamit ng bakod ng rehas.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Iba't ibang mga riles na magagamit, tulad ng Handrail.
Apat na angkop na kulay: puti, tan, kulay -abo, cream
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC Handrail bakod |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 48 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 72 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 7/8 "x 3" x 40 '' x 15pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.08cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $