+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Pagandahin ang iyong mga panlabas na puwang sa aming PVC vertical na bakod ng rehas, magagamit sa puti, tan, kulay -abo, at cream. Tamang-tama para sa mga pool, harap na yarda, hardin, at balkonahe, ang solusyon na ito na may mababang pagpapanatili ng fencing ay ginawa mula sa 100% na birhen na PVC para sa tibay.
Napapasadyang mga sukat
Ang karaniwang taas ay 48 pulgada at ang lapad ay 96 pulgada, na may iba't ibang mga pagpipilian na magagamit. Ang mga post ay dumating sa 4 "x 4" o 5 "x 5", pre-ruted para sa madaling pag-install.
Matibay na disenyo
Nagtatampok ng pre-notched top at bottom riles, ang aming bakod ay may kasamang isang insert ng aluminyo para sa dagdag na lakas. Ang bawat picket ay sumusukat sa 1 1/2 "x 1 1/2" x 40 ", tinitiyak ang parehong katatagan at istilo.
Madaling pagpupulong
Pumili mula sa New England, Flat, o Gothic Post Caps upang mai -personalize ang iyong bakod. Pagsamahin lamang ang mga seksyon, post, at mga pintuan para sa isang kumpletong solusyon. I -upgrade ang iyong pag -aari gamit ang aming matikas na PVC fencing ngayon! $
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Mahusay para sa pool fencing, front yard fencing o hardin fencing, balkonahe at paggamit ng bakod ng rehas.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Iba't ibang mga riles na magagamit, tulad ng Handrail.
Apat na angkop na kulay: puti, tan, kulay -abo, cream
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC vertical na bakod ng rehas |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 48 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 72 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 1 1/2 "x 1 1/2" x 40 '' x 22pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.08cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $