+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Pagandahin ang iyong panlabas na espasyo sa aming picket top PVC semi-pribadong bakod, na idinisenyo upang pagsamahin ang estilo at pag-andar. Ang maraming nalalaman na solusyon sa fencing ay perpekto para sa mga may -ari ng bahay na naghahanap ng parehong privacy at isang nag -aanyaya na aesthetic.
Ang bakod ay nakatayo sa isang karaniwang taas na 72 pulgada, na nagbibigay ng isang perpektong balanse sa pagitan ng kakayahang makita at pag -iisa. Para sa mga may tiyak na pangangailangan, nag -aalok kami ng iba't ibang mga taas at lapad, tinitiyak na nahanap mo ang perpektong akma para sa iyong pag -aari. Sinusukat ng bawat seksyon ang isang karaniwang lapad ng 96 pulgada, na may mga pagpipilian sa pagpapasadya na magagamit upang umangkop sa iyong mga kinakailangan sa proyekto.
Ginawa ng tibay sa isip, ang aming bakod ay nagtatampok ng matatag na 4 "x 4" o 5 "x 5" na mga post, pre-ruted para sa madaling pag-install bilang linya, dulo, sulok, 3-way, o blangko na mga pagsasaayos. Pumili mula sa mga naka -istilong post cap, kabilang ang eleganteng New England cap, flat cap, o gothic cap, upang magdagdag ng isang natatanging ugnay sa iyong fencing.
Kasama sa aming konstruksyon ng bakod ang mga pre-notched riles para sa diretso na pagpupulong. Sinusukat ng ilalim ng tren ang 2 "x 6" x 94 "at idinisenyo upang suportahan ang istraktura na may isang matibay na 1-pulgada na insert ng aluminyo para sa pinahusay na lakas.
Para sa idinagdag na katatagan, ang bakod ay nagsasama ng mga sangkap ng U-channel at idinisenyo para sa madaling pag-install na may dami ng 0.166 CBM bawat seksyon. Upang makadagdag sa iyong bagong bakod, magagamit ang pagtutugma ng mga pintuan, na nagpapahintulot sa isang cohesive na hitsura sa buong iyong pag -aari.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Garden Semi Privacy Fence, Modern Privacy Solutions
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Mga post ng PVC, riles, picket, lattice, 2 o 3 mga panel ng dila at uka
Avaliable 4 na uri ng pagkakaiba -iba ng mga takip ng post
Kasama sa panel kit ang lahat ng mga riles, at mga pickets $
| Top style ng bakod | PVC Picket Top PVC Semi-Private Fence |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Pamantayang taas 72 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 102 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Gitnang Rail | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Picket | 11/2 "x 1 1/2" x12.6''lx 17pcs |
| U-channel | 1 "x 1" x 46.8''lx2pcs |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 7/8 "x 6" x 45 '' x 13pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.166cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $