+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Nilikha sa isang karaniwang taas na 72 pulgada, na may mga pagpipilian para sa iba't ibang mga taas upang umangkop sa iyong mga pangangailangan, ang bakod na ito ay nagbibigay ng maraming saklaw nang walang pakiramdam na mapang -api. Ang karaniwang lapad ng 96 pulgada ay nagbibigay -daan para sa kakayahang umangkop na pag -install, na may mga karagdagang sukat na magagamit para sa mga naghahanap ng isang pasadyang solusyon.
Ang aming matatag na mga post, na inaalok sa 4 na "x 4" o 5 "x 5", dumating pre-ruted para sa madaling pag-install, akomodasyon na linya, dulo, sulok, at 3-way na mga pagsasaayos. Pumili mula sa tatlong naka -istilong post caps: ang matikas na New England cap, ang makinis na flat cap, o ang kaakit -akit na gothic cap, upang magdagdag ng isang natatanging ugnay sa iyong bakod.
Ang bakod ay itinayo para sa tibay, na nagtatampok ng isang pre-notched bottom rail (2 "x 6" x 94 "), isang gitnang tren (2" x 3-1/2 "x 94"), at isang nangungunang tren (2 "x 3-1/2" x 94 "). Ang bawat seksyon ay may kasamang 11.8" x 90.8 "lattice top, na nagbibigay ng isang magandang pandekorasyon na elemento habang pinapanatili pa rin ang privacy. Pinahusay ng ilalim ng tren ang integridad ng istruktura nito, tinitiyak na nakatayo ito laban sa mga elemento.
Sa pamamagitan ng 13 pickets na sumusukat sa 7/8 "x 6" x 45 "at karaniwang spacing, tinamaan ng aming bakod ang perpektong balanse sa pagitan ng privacy at kakayahang makita. Ang bawat seksyon ay may dami ng 0.166 CBM, na ginagawang madali upang planuhin ang iyong proyekto. Dagdag pa, magagamit ang isang pagtutugma na gate, na nagbibigay -daan sa isang cohesive na hitsura sa buong iyong pag -aari.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Garden Semi Privacy Fence, Modern Privacy Solutions
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Mga post ng PVC, riles, picket, lattice, 2 o 3 mga panel ng dila at uka
Avaliable 4 na uri ng pagkakaiba -iba ng mga takip ng post
Kasama sa panel kit ang lahat ng mga riles, at mga pickets $
| Top style ng bakod | PVC Lattice Top Semi Privacy Fence |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Pamantayang taas 72 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 102 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 6" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Gitnang Rail | 2 "x 3-1/2" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''lx1pcs, pre notched |
| Lattice | 11.8 "x 90.8" x 1pcs |
| U-channel | 1 "x 1" x 46.8''lx2pcs |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 7/8 "x 6" x 45 '' x 13pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.166cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $