+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ang PVC pergola na may sala -sala ay idinisenyo upang mapahusay ang parehong aesthetics at pag -andar. Nakatayo sa isang karaniwang taas na 98 pulgada, ang pergola na ito ay lumilikha ng isang nag -aanyaya na kapaligiran, habang nag -aalok ng napapasadyang taas upang magkasya sa iyong natatanging mga pangangailangan. Sa pamamagitan ng isang karaniwang lapad ng 78 pulgada, nagbibigay din kami ng iba't ibang mga pagpipilian sa lapad, tinitiyak ang isang perpektong akma para sa iyong hardin, patio, o likod -bahay.
Nakabuo na may matatag na 5 "x 5" pre-ruted na mga post, ginagarantiyahan ng aming pergola ang katatagan at tibay. Ang mga eleganteng gothic cap post top ay nagdaragdag ng isang ugnay ng klasikong kagandahan, habang ang 2 "x 6" na riles na may mga takip ng arbor ay nagbibigay ng isang malakas na istraktura ng suporta. Para sa idinagdag na lakas, ang isang hindi kinakalawang na asero na insert sa ilalim ng tren ay nagpapatibay sa kalidad ng komersyal na grade, na ginagawang perpekto para sa parehong mga aplikasyon ng tirahan at komersyal.
Ang kasama na sala -sala (pagsukat ng 11.8 "x 90.8") ay nagdaragdag ng isang pandekorasyon na ugnay, nag -aalok ng lilim at pagpapahusay ng privacy nang hindi nagsasakripisyo ng daloy ng hangin. Sa pamamagitan ng isang dami ng 0.3 cubic meters bawat seksyon, ang pergola na ito ay idinisenyo para sa mahusay na paglo -load at transportasyon. Bilang karagdagan, magagamit ang isang pagtutugma ng gate, na nagbibigay ng isang cohesive na hitsura sa iyong panlabas na setting.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% Virgin PVC/ plastik
Pagtatapos ng Frame: Hindi pinahiran
Katangian: Madaling i -install, mas nababanat at mataas na epekto ng paglaban, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
HS Code: 3925900000
Patunay ng sunog: V-0
Sertipiko: SGS, CE, ISO9001
Warranty: 30 taon
Oras ng Paghahatid: Mga 7-10 araw bilang isang 40hq
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Item | PVC pergola na may sala -sala |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 98 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 78 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 5 "x 5" pre -ruta |
| Mag -post ng takip | Gothic cap |
| Riles | 2 "x 6 '' kasama ang Arbor cap |
| Lattice | 11.8 "x 90.8" x 1pcs |
| Ipasok | Hindi kinakalawang na asero na insert sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Dami ng seksyon | 0.3cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $