+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ang aming nakamamanghang 98 "x78" gothic cap pvc pergola. Dinisenyo para sa parehong aesthetic apela at tibay, ang pergola na ito ay nag -aalok ng isang natatanging timpla ng pag -andar at kagandahan. Magagamit sa iba't ibang kulay - puti, tan, kulay abo, at cream - ang istraktura na ito ay maaaring walang putol na makadagdag sa anumang tanawin.
Taas ng 98 ", ang Pergola ay nagbibigay ng isang mahusay na pag-anyaya sa kapaligiran. Para sa mga naghahanap ng pagpapasadya, nag-aalok kami ng mga pagpipilian para sa iba't ibang mga taas at lapad, na tinitiyak ang isang perpektong akma para sa iyong puwang. Ang matatag na 5" x5 "na mga pre-routed na mga post ay hindi lamang biswal na kapansin-pansin ngunit din na inhinyero para sa lakas at katatagan.
Sa tuktok, ang masalimuot na gothic cap ay nagdaragdag ng isang natatanging ugnay, na ginagawa itong pergola na isang focal point sa anumang hardin o patio. Ang 2 "x6" riles, kumpleto sa isang cap ng arbor, ay nagpapabuti sa pangkalahatang disenyo habang nagbibigay ng karagdagang suporta. Para sa idinagdag na tibay, ang isang hindi kinakalawang na asero na insert ay isinama sa ilalim ng tren, tinitiyak ang lakas ng komersyal na nakatiis sa pagsubok ng oras.
Ang aming Pergola ay parehong madaling mag -transport at mai -install, ginagawa itong isang mainam na pagpipilian para sa mga supplier. Para sa mga naghahanap upang lumikha ng isang cohesive na panlabas na kapaligiran, ang pagtutugma ng mga pintuan ay magagamit din.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% Virgin PVC/ plastik
Pagtatapos ng Frame: Hindi pinahiran
Katangian: Madaling i -install, mas nababanat at mataas na epekto ng paglaban, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
HS Code: 3925900000
Patunay ng sunog: V-0
Sertipiko: SGS, CE, ISO9001
Warranty: 30 taon
Oras ng Paghahatid: Mga 7-10 araw bilang isang 40hq
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Item | PVC Pergola |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 98 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 78 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 5 "x 5" pre -ruta |
| Mag -post ng takip | Gothic cap |
| Riles | 2 "x 6 '' kasama ang Arbor cap |
| Ipasok | Hindi kinakalawang na asero na insert sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Dami ng seksyon | 0.3cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $