+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ang PVC Portable Picket Fence ay isang maraming nalalaman at naka -istilong solusyon para sa pagtukoy ng mga puwang habang pinapahusay ang apela sa curb.
Magagamit sa mga klasikong kulay - puti, tan, kulay abo, at cream - ang bakod na ito ay walang kahirap -hirap na umaakma sa iba't ibang mga landscape at mga istilo ng arkitektura. Sa pamamagitan ng isang karaniwang taas na 30 pulgada at isang lapad na 72 pulgada, tinamaan nito ang perpektong balanse sa pagitan ng kakayahang makita at privacy, na lumilikha ng isang nag -aanyaya na kapaligiran.
Nagtatampok ang bakod ng mga matatag na post na sumusukat sa 2 "x 3-1/2" x 30''l, ang bawat pre-mount na may matibay na PVC post plate para sa madaling pag-install. Ang matatag na riles, sa 2 "x 3-1/2" x 72''l, ay nagbibigay ng mahusay na suporta, tinitiyak na ang iyong bakod ay nakatayo sa pagsubok ng oras. Ang bawat seksyon ay nilagyan ng 12 pickets na sumusukat sa 7/8 "x 3" x 27 '', maalalahanin na spaced para sa parehong seguridad at aesthetics.
Sa pamamagitan ng isang dami ng 0.05 cbm bawat seksyon, ang aming PVC portable picket bakod ay idinisenyo para sa mahusay na pagpapadala at madaling paghawak. Para sa paglo -load ng dami ng mga katanungan, mangyaring makipag -ugnay sa amin upang talakayin ang iyong mga tiyak na pangangailangan. $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ C
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: mainam na paggamit para sa mga tradeshows, fairs at iba pang mga nakagaganyak na mga kaganapan sa labas
Katangian: Mabilis na pag -install, lubos na matibay, nakakatugon para sa portable fencing
HS Code: 3925900000
Patunay ng sunog: V-0
Sertipiko: SGS, CE, ISO9001
Warranty: 30 taon
Oras ng Paghahatid: Mga 7-10 araw bilang isang 40hq $
| Top style ng bakod | PVC portable picket bakod |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 30 ", |
| Lapad | Pamantayang lapad 72 ", |
| Mag -post | 2 "x 3-1/2" x 30''l, pre mount, na may PVC post plate |
| Riles | 2 "x 3-1/2" x 72''lx2pcs, |
| Picket | 7/8 "x 3" x 27 '' x 12pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.05cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $