+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ang "7/8" x3 "maliit na picket bakod" ay isang maraming nalalaman at naka -istilong pagpipilian sa fencing na idinisenyo upang mapahusay ang anumang panlabas na espasyo. Magagamit sa mga klasikong kulay tulad ng puti, tan, kulay abo, at cream, walang putol na umaangkop sa iba't ibang mga aesthetics.
Nakatayo sa isang karaniwang taas na 48 "na may mga pagpipilian para sa iba't ibang mga taas at lapad, ang bakod na ito ay napapasadya upang umangkop sa iyong mga tiyak na pangangailangan. Ang bawat post ay inaalok sa matatag na laki ng 4" x4 "o 5" x5 "at darating na pre-ruted para sa madaling pag-install bilang linya, pagtatapos, sulok, o blangko na mga pag-configure.
Nagtatampok ang bakod ng isang matibay na disenyo na may ilalim na tren ng 2 "x3-1/2" at pre-notched top at middle riles para sa dagdag na katatagan. Ang isang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren ay nagbibigay ng lakas ng komersyal, na tinitiyak ang tibay.
Kasama ang 7 pickets na sumusukat sa 7/8 "x6" x40 "at 8 pickets sa 7/8" x1 1/2 "x40" na may karaniwang spacing, na ginagawang diretso ang pagpupulong. Na may dami ng 0.08 CBM, ang produktong ito ay mahusay para sa pagpapadala, at ang pagtutugma ng mga pintuan ay magagamit din para sa isang kumpletong solusyon sa fencing.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Mahusay para sa pool fencing, front yard fencing o hardin fencing, balkonahe at paggamit ng bakod ng rehas.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Madaling i -install, mas nababanat at mataas na paglaban sa epekto, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
Iba't ibang mga riles na magagamit, tulad ng Handrail.
Apat na angkop na kulay: puti, tan, kulay -abo, cream
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC 3 riles ng bakod ng pool |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 48 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 72 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Nangungunang at gitnang tren | 2 "x 3-1/2" x 94''x2pcs, pre notched |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 7/8 "x 6" x 40 '' x 7pcs; 7/8 "x 1 1/2" x 40 '' x 8pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.08cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $