+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ipinakikilala ang aming 7/8 "x3" plastic picket, na sadyang idinisenyo para sa mga aplikasyon ng bukid. Nilikha mula sa 100% na birhen na PVC, ang picket na ito ay hindi pinahiran, tinitiyak ang maximum na tibay at paglaban sa mga epekto. Sa pamamagitan ng fireproof rating ng V-0 at mga sertipikasyon kabilang ang SGS, CE, at ISO9001, maaari kang magtiwala sa kalidad at kaligtasan nito.
Ang pag-install ay isang simoy, na ginagawang perpekto para sa mga proyekto ng do-it-yourself. Ang mga picket ay idinisenyo upang magkasya nang walang putol sa mga seksyon, post, at mga pintuan, na nagpapahintulot sa iyo na lumikha ng isang kumpletong bakod nang walang kahirap -hirap. Hindi tulad ng tradisyonal na kahoy, ang aming mga vinyl pickets ay hindi sumisipsip ng tubig, tinanggal ang mga alalahanin tungkol sa mabulok at pagbibigay ng isang mababang solusyon sa pagpapanatili para sa iyong mga pangangailangan sa fencing.
Sa pamamagitan ng isang warranty ng 30 taon at isang oras ng paghahatid ng humigit-kumulang na 7-10 araw para sa isang 40hq order, maaari kang magkaroon ng kapayapaan ng isip na alam na ang produktong ito ay tatayo sa pagsubok ng oras. Pagandahin ang iyong Fencing Project na may panghuli sa tibay at kadalian ng pag -install.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Katangian: Madaling i -install, mas nababanat at mataas na epekto ng paglaban, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
HS Code : 3925900000
Patunay ng sunog: V-0
Sertipiko: SGS, CE, ISO9001
Warranty: 30 taon
Oras ng Delivary: Mga 7-10 araw bilang isang 40hq
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC 7/8 "x3" plastic picket |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 48 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 72 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 7/8 "x 3" x 39 '' x 15pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.08cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $