+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Pagandahin ang aesthetic at pag -andar ng iyong bukid kasama ang aming PVC Arched picket bakod. Nilikha mula sa 100% na birhen na PVC, ang matibay at naka -istilong solusyon na fencing ay pinagsasama ang klasikong kagandahan ng tradisyonal na mga bakod ng picket na may mga modernong materyales para sa walang kaparis na pagganap.
Superior material: Ginawa mula sa 100% birhen PVC, hindi pinahiran, tinitiyak ang kahabaan ng buhay at paglaban sa mga elemento.
Madaling pag -install: Idinisenyo para sa prangka na pagpupulong ng DIY, kasama sa panel kit ang lahat ng kinakailangang riles at picket para sa mabilis na pag -setup.
Matibay at Mababang Pagpapanatili: Hindi tulad ng kahoy, ang aming bakod ng PVC ay hindi sumisipsip ng tubig, tinatanggal ang mga alalahanin tungkol sa mabulok at pagkabulok. Tangkilikin ang mga pakinabang ng isang bakod na nangangailangan ng kaunting pangangalaga.
Epekto ng Paglaban: Ang nababanat na disenyo ay nagbibigay ng mataas na epekto ng paglaban, na ginagawang angkop para sa iba't ibang mga kapaligiran sa bukid.
Patunay ng sunog: Na-rate ang V-0 para sa paglaban sa sunog, pagdaragdag ng isang labis na layer ng kaligtasan sa iyong pag-aari.
Ang sertipikadong kalidad: Ang aming bakod ay nakakatugon sa mahigpit na pamantayan, na sertipikado ng SGS, CE, at ISO9001.
Long Warranty: Nakatayo kami sa tabi ng aming produkto na may isang mapagbigay na 30-taong warranty para sa kapayapaan ng isip.
Oras ng paghahatid: Humigit-kumulang na 7-10 araw para sa isang 40hq container.
Pag -order Made Easy: Piliin lamang ang iyong nais na mga seksyon, mga post, at mga pintuan upang lumikha ng isang kumpletong solusyon sa fencing na naaayon sa iyong mga pangangailangan.
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Katangian: Madaling i -install, mas nababanat at mataas na epekto ng paglaban, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
HS Code : 3925900000
Patunay ng sunog: V-0
Sertipiko: SGS, CE, ISO9001
Warranty: 30 taon
Oras ng Delivary: Mga 7-10 araw bilang isang 40hq
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC arched picket bakod |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 48 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 72 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 7/8 "x 3" x 39 '' x 15pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.08cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $