+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Ang aming 1.5 "x1.5" pahalang na bakod ng picket, ang panghuli solusyon sa hardin na ginawa mula sa 100% na birhen na PVC para sa hindi katumbas na tibay at mababang pagpapanatili. Dinisenyo para sa madaling pag-install ng DIY, ang bakod na ito na patunay ng sunog ay lumalaban sa mabulok at kahalumigmigan, na tinitiyak ang kahabaan ng buhay na may 30-taong warranty. Kasama sa bawat panel kit ang lahat ng kinakailangang riles at picket, at ang paghahatid ay tumatagal lamang ng 7-10 araw para sa isang 40hq order. Tangkilikin ang kapayapaan ng isip na may mga sertipikasyon mula sa SGS, CE, at ISO9001. Pagsamahin lamang ang mga seksyon, post, at mga pintuan upang lumikha ng iyong kumpletong bakod!
Pagtatanong
Paglalarawan ng produkto
Paggamit: Garden Fence, Home, Farm, Vilia, Warehouse, Country Yard, Balkonahe, Pansamantalang, Patakaran sa Pagkapribado.
Frame Material: 100% birhen PVC/ plastik, hindi pinahiran
Katangian: Madaling i -install, mas nababanat at mataas na epekto ng paglaban, ang vinyl ay matibay at mababang pagpapanatili.
HS Code : 3925900000
Patunay ng sunog: V-0
Sertipiko: SGS, CE, ISO9001
Warranty: 30 taon
Oras ng Delivary: Mga 7-10 araw bilang isang 40hq
Paano Gumawa ng Isang Order: Ang Simple, Magdagdag lamang ng Seksyon Post Gate = Kumpletong Fence $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ $ san
| Top style ng bakod | PVC pahalang na top-picket bakod |
| Kulay | Puti, tan, kulay -abo, cream |
| Taas | Standard Taas 48 ", magagamit ang iba't ibang taas |
| Lapad | Pamantayang lapad 96 ", iba't ibang mga lapad na magagamit |
| Mag -post | 4 "x 4" o 5 "x 5" o opsyonal na x 72 '', paunang na-ruta bilang linya, dulo, sulok, 3-way o blangko. |
| Mag -post ng takip | New England cap, flat cap, gothic cap |
| Ilalim ng tren | 2 "x 6" x 94''x1pcs, pre notched |
| Nangungunang riles | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, pre notched |
| Insert ng aluminyo | Ang insert ng aluminyo sa ilalim ng tren para sa lakas ng komersyal |
| Picket | 1 1/2 "x 1 1/2" x 39 '' x 22pcs (karaniwang spacing) |
| Dami ng seksyon | 0.08cbm, Naglo -load ng Qtty Inquiry |
| Pagtutugma ng gate | Magagamit na $ |
Makipag -ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye
Huwag mag -atubiling makipag -ugnay kapag kailangan mo kami!
Bakit May Katuturan ang PVC Arbor para sa Karamihan sa mga Hardin Ang PVC arbor ay isa sa mga ...
Magbasa nang higit pa $Sa likod ng 2026 Chinese Lunar New Year, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. ay hindi nag...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Decking at Paano Ito Naiiba sa Iba pang Materyal ng Decking? Ang PVC decking ay is...
Magbasa nang higit pa $Ano ang PVC Fence at Bakit Ito Napakasikat? Ang PVC fence — malawak ding tinatawag na vinyl fe...
Magbasa nang higit pa $Ang vinyl privacy fence ay isang fencing system na gawa sa PVC material na may solid o malapit-so...
Magbasa nang higit pa $